THE UNITED REPUBLIC OF TANZANIA
MINISTRY OF HEALTH.

Telegrams “REGCOM” MEDICAL OFFICER INCHARGE
Telephone: 2545608/2545820/2545872 P.O. BOX 3092,
Fax : 2545239/2544386 ARUSHA.

Email: mtmerurrh@moh.go.tz

MKATABA WA UTOAJI HUDUMA YA UKARABATI WA JENGO LA MIONZI
(RADIOLOGY)

NAMBA YA MKATABA: ME/007/MTMERU/RRH/2020-2021/W/6

MKATABA UMEFANYIKA LEO TAREHE 05 MWEZI WA 4 MWAKA, 2022

KATI YA

MGANGA WA HOSPITALI - ARUSHA S.L.P 3092 ARUSHA ambaye ni Mwajiri/
Afisa Masuhuli

NA

JULIAN MOSES MAKYAO WA (S.L.P) 12447 - ARUSHA ambaye katika mkataba huu

atajulikana kama ‘LOCAL FUNDTI" atakayetoa huduma ya kukarabati katika jingo la mionzi.



KAZI HII ITAFANYIKA KWA MAKUBALIANO YAFUATAYO:

I

Mkataba huu utakuwa wa kiasi cha shilingi za kitanzania Tzs 6.000,000/= (million
sita tu)

Utekelezaji wa kazi utafanyika kwa kuzingatia (Schedule of activity) na maelekezo
yote yatakayotolewa na Mhandisi wa ujenzi kwa niaba ya Afisa Masuhuli

Kazi ifanyike kwa weledi na ubora unaokubalika.

Kazi inatakiwa iwe imekamilika ndani ya siku kumi na nne

Fundi wakati wote awapo eneo la kazi atapaswa kuzingatia sharia za nchi na kanuni
za ujenzi ikiwa ni pamoja na kuvaa mavazi na vifaa vya kujikinga na ajali wakati
wote anapokuwa katika ujenzi

Mwajiri anaweza kusitisha mkataba huu wakati wowote endapo kutakuwa na
kukiukwa kwa masharti ya mkataba.

Malipo yatafanyika kwa kuzingatia kazi zitakazokaguliwa kulingana na makubaliano
ya kazi (schedule of activity) na mhandisi kuhakiki kazi husika. (Valuation of works)
na kutoa cheti.

Mkataba huu utakuwa wa siku tisini (90) kuanzia tarehe ya kukabidhiwa enco la

mradi.

Makubaliano haya yanakamilika kwa mkataba huu kusainiwa na pande zote mbili.



MKATABA HUU UMESAINIWA NA KUWEKWA MUHURI WA HOSPITALI YA
RUFAA MT MERU UMETIWA SAINI NA;

MGANGA MFAWIDHI
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KWA UPANDE WA MTOA HUDUMA:

UMETIWA SAINI NA:




